![🏫](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t28/1/16/1f3eb.png)
กิจกรรม School Visit ประจำภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2566 ชั้นอนุบาล 1 ห้อง Apple ผู้ปกครองเยี่ยมชมการจัดการเรียนการสอนในห้องเรียน พบปะครูประจำชั้น ผู้บริหาร เพื่อร่วมหาแนวทางในการพัฒนาเด็ก ๆ ค่ะ
![🙏🏻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfb/1/16/1f64f_1f3fb.png)
ขอบคุณผู้ปกครองทุกท่านที่ใส่ใจและเห็นความสำคัญของกิจกรรมที่เราจัดขึ้น เพื่อเป้าหมายเดียวกันคือพัฒนาเด็ก ๆ ของเราให้เป็น “คนดี คนเก่ง และอยู่ในสังคมได้อย่างมีความสุข“