สถาบันจินตคณิต เบรน เทรนนิ่ง Posted by pai tks Date December 26, 2023 วันที่ 26 ธ.ค. 2566 สถาบันจินตคณิต เบรน เทรนนิ่ง ได้เข้ามาทบทวนความรู้ ทดสอบพัฒนาการด้านจิตคณิตให้กับนักเรียนชั้นอนุบาล 3- ป.6 และจะเข้ามาติดตามพัฒนาการของนักเรียนเป็นประจำทุกเดือนค่ะ READ MORE Share: pai tks Previous post คุณครูชัยวิวัฒน์ สีหะวงษ์ ร่วมเป็นวิทยากรฝึกอบรมหลักสูตรลูกเสือจิตอาสาพระราชทาน ระดับสถานศึกษา December 26, 2023 Next post คณะผู้บริหาร ครูและบุคลากรโรงเรียนอนุบาลทองอุ่น ร่วมประชุม สรุปงานในเดือนธันวาคม December 26, 2023 You may also like กิจกรรมการประเมินความรู้นักเรียน ระดับชั้นอนุบาล 3 เพื่อเตรียมความพร้อมเข้าเรียนต่อระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 4 March, 2024 บรรยากาศการสอบปลายภาคของเด็ก ๆ ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-6 4 March, 2024 การแข่งขันทักษะวิชาการและการประกวดสิ่งประดิษฐ์นักเรียนโรงเรียนเอกชน ครั้งที่ 8 ระดับชาติ 4 March, 2024