![](https://tks.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/422328471_901122038677903_1972173234300705095_n.jpg)
พิธีประดับดาวดวงที่ 1 2 เเละ 3 ให้กับลูกเสือ – เนตรนารีสำรอง
วันที่ 24 มกราคม 2567
คุณครูอุไรลักษ์ บุญมี รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลทองอุ่น เป็นประธานพิธีประดับดาวดวงที่ 1 2 เเละ 3 ให้กับลูกเสือ – เนตรนารีสำรอง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3 เพื่อเป็นสัญลักษณ์การผ่านการปฏิบัติตามหลักสูตรลูกเสือสำรอง เเละเป็นการสร้างความภาคภูมิใจพร้อมที่จะเลื่อนขั้นเป็นลูกเสือในลำดับที่สูงขึ้นต่อไป ![🐯](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t19/1.5/16/1f42f.png)
![❤️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf3/1.5/16/2764.png)
![🐯](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t19/1.5/16/1f42f.png)
![❤️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf3/1.5/16/2764.png)