![](https://tks.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/416845548_886967636760010_8632104581972394787_n.jpg)
บรรยากาศการฝึกซ้อมของตัวแทนนักเรียน
บรรยากาศการฝึกซ้อมของตัวแทนนักเรียน เพื่อเข้าร่วมการแข่งขัน ในการแข่งขันทักษะวิชาการและการประกวดสิ่งประดิษฐ์นักเรียนโรงเรียนเอกชน จังหวัดสุรินทร์ ปีการศึกษา 2566 ระดับจังหวัด ในวันเสาร์ ที่ 6 มกราคม 2567 ณ โรงเรียนวานิชย์นุกูล โรงเรียนสุรินทรศึกษา โรงเรียนอนุบาลอรสิริ และโรงเรียนบวรธรรมประยุตวิทยา ค่ะ