![](https://tks.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/427983119_916464273810346_8017459862160728389_n.jpg)
ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเกาะ Okinoerabu ประเทศญี่ปุ่น
รศ.ดร.ยูทากะ โทมิโอกะ นำทีมคณะจำนวน 7 ท่านจากเกาะโอกิโนเอราบุ ประเทศญี่ปุ่น มาแลกเปลี่ยนเรียนรู้และทำความร่วมมือด้านการจัดการเรียนการสอนและศิลปวัฒนธรรมกับโรงเรียนอนุบาลทองอุ่น เด็ก ๆ ของเราได้นำเสนอและแนะนำกิจกรรมสนุกๆมากมาย นอกจากนั้นคณะครูยังได้ประชุมและหาแนวทางในการจัดกิจกรรมร่วมกันในอนาคตของทั้งสองประเทศ