![](https://tks.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/411134298_872014254922015_3507315883060685432_n.jpg)
ฉีดวัคซีนป้องกันมะเร็งปากมดลูก (HPV) ให้กับนักเรียนหญิงชั้นประถมศึกษาปีที่ 5-6
วันที่ 15 ธันวาคม 2566 โรงเรียนอนุบาลทองอุ่นขอขอบคุณ เจ้าหน้าที่จากโรงพยาบาลท่าตูม ที่ออกให้บริการฉีดวัคซีนป้องกันมะเร็งปากมดลูก (HPV) เพื่อสร้างเสริมภูมิคุ้มกันต่อไวรัส มุ่งหวังผลในการลดการเจ็บป่วยและเสียชีวิตด้วยมะเร็งปากมดลูก ให้กับนักเรียนหญิงชั้นประถมศึกษาปีที่ 5-6