![](https://tks.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/420012490_895006149289492_4394692836820415842_n.jpg)
กิจกรรมวันครู ครั้งที่ 68
คณะผู้บริหารและคุณครูโรงเรียนอนุบาลทองอุ่น เข้าร่วมพิธีระลึกถึงพระคุณบูรพาจารย์ เนื่องในงานวันครูแห่งชาติครั้งที่ 68 ประจำปี 2567 ณ หอประชุมโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ และได้ร่วมเล่นกีฬาเพื่อสร้างความสัมพันธ์ระหว่างครู
คณะผู้บริหารและคุณครูโรงเรียนอนุบาลทองอุ่น เข้าร่วมพิธีระลึกถึงพระคุณบูรพาจารย์ เนื่องในงานวันครูแห่งชาติครั้งที่ 68 ประจำปี 2567 ณ หอประชุมโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ และได้ร่วมเล่นกีฬาเพื่อสร้างความสัมพันธ์ระหว่างครู