อนุบาลทองอุ่นขอขอบคุณและสวัสดีปีใหม่ทีมเทศบาลเทศบาลตำบลท่าตูม Posted by pai tks Date January 15, 2024 อนุบาลทองอุ่นขอขอบคุณและสวัสดีปีใหม่ทีมเทศบาลเทศบาลตำบลท่าตูม ที่ช่วยดูแลขยะในชุมชนของเราค่ะ READ MORE Share: pai tks Previous post นายวสันต์ ชิงชนะ รองผู้ว่าราชการจังหวัดสุรินทร์ เป็นประธานในพิธีเปิดและมอบเกียรติบัตรให้กับนักเรียนที่ชนะเลิศอันดับ 1 การแข่งขันวิชาการและประกวดสิ่งประดิษฐ์นักเรียนโรงเรียนเอกชนจังหวัดสุรินทร์ January 15, 2024 Next post วันเด็กแห่งชาติ ประจำปีการศึกษา 2566 January 15, 2024 You may also like กิจกรรมการประเมินความรู้นักเรียน ระดับชั้นอนุบาล 3 เพื่อเตรียมความพร้อมเข้าเรียนต่อระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 4 March, 2024 บรรยากาศการสอบปลายภาคของเด็ก ๆ ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-6 4 March, 2024 การแข่งขันทักษะวิชาการและการประกวดสิ่งประดิษฐ์นักเรียนโรงเรียนเอกชน ครั้งที่ 8 ระดับชาติ 4 March, 2024