![](https://tks.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428037933_916299617160145_261532183765943880_n.jpg)
ท่านประยงค์ เลาลักษณ์จรรยา ผอ.สพป.สุรินทร์ เขต 2 ที่ให้เกียรติมาเป็นประธานมอบรางวัล การแข่งขันทักษะทางวิชาการนักเรียน (A.T.S. Top Test) ประจำปีการศึกษา 2566
เด็กชายณัฐวรรธน์ แก้วสระคู
![🥇](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ted/1.5/16/1f947.png)
เด็กชายณัฐวัฒน์ ปรักษ์เจริญ
![🥈](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6e/1.5/16/1f948.png)
ขอขอบคุณ ท่านประยงค์ เลาลักษณ์จรรยา ผอ.สพป.สุรินทร์ เขต 2 ที่ให้เกียรติมาเป็นประธานมอบรางวัล การแข่งขันทักษะทางวิชาการนักเรียน (A.T.S. Top Test) ประจำปีการศึกษา 2566
ขอขอบคุณโรงเรียนอนุบาลท่าตูม (สนิทราษฎร์วิทยาคม) ที่จัดโครงการขึ้นเพื่อให้นักเรียนได้มีสนามแข่งขันและพัฒนาศักยภาพด้านวิชาการค่ะ