![](https://tks.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/427957775_915543820569058_638885311812132343_n.jpg)
ครูโรงเรียนอนุบาลทองอุ่นร่วมงานประเพณีบุญเดือนสามแห่ไข่เซ่นไหว้ศาลปู่ตา
ครูโรงเรียนอนุบาลทองอุ่นร่วมงานประเพณีบุญเดือนสามแห่ไข่เซ่นไหว้ศาลปู่ตา ประจำปี 2567 ณ บริเวณศาลหลักเมืองอำเภอท่าตูม (ศาลปู่ตา)
ครูโรงเรียนอนุบาลทองอุ่นร่วมงานประเพณีบุญเดือนสามแห่ไข่เซ่นไหว้ศาลปู่ตา ประจำปี 2567 ณ บริเวณศาลหลักเมืองอำเภอท่าตูม (ศาลปู่ตา)